Tattoo a kan kashin baya

Tattoo don yankin kashin baya

Muna nuna muku wasu wahayi don samun kyawawan zane a cikin yankin kashin baya, sarari mai faɗi tare da zane-zane na musamman.

Backananan tattoos

Gano kananan jarfa na baya da alamun da ake buƙata. Hanya don kawata bayanmu ta wata hanyar dabara da ma'ana.

Ma'anar jarfa malam buɗe ido

Butterfly baya jarfa

Muna nuna muku zaɓi na ra'ayoyi a cikin hanyar zane-zane a bayan malam buɗe ido. Designsirƙirar ƙira sosai, tare da taɓa launuka da ma'ana mai yawa.

Tattalin jarfa a baya

Baya jarfa ga maza

Idan kuna neman jarfa a bayan maza, a yau zamu bar muku wasu dabaru da bayanai waɗanda ya kamata ku sani kafin ɗaukar matakin yin zane.

Labarin malam buɗe ido a ƙasan baya

Backananan tattoos

Tattooananan tattocin baya wani zaɓi ne mafi kyau da muke da shi. Gaskiya ne cewa sun sami babban lokacinsu na nasara, amma ba a taɓa mantawa da su gaba ɗaya ba. A yau muna magana ne game da ma'anoni, dabaru daban-daban har ma da shahararrun mutane waɗanda suma suna da su.

Mandala tattoos a baya

Mandala tattoos suna cikin babban buƙatu a yau. A ina zaku samu guda? A baya wuri ne mai kyau don girman.

Tattalin tiger a baya

Rubutun Tiger a baya

Tattocin Tiger a baya na iya zama babban da'awa ga mutanen da suke son wannan dabba mai ɗaukaka. Zai yi kyau sosai.

Tattalin kabilu a baya

Tattalin kabilu a baya

Tattalin kabilanci koyaushe zaɓi ne mai kyau, musamman ma idan kuna son wannan salon. Tatunan kabilu a baya zasu yi kira gare ka.

jarfa a kan baya

Tauraron tauraro a baya

Taurari koyaushe abubuwa ne da suka birge ɗan adam, kuma su tattoo ne wanda ba zai taɓa fita daga salo ba.

Sanya sunan jarfa a bayanta

Idan kuna tunanin zanen jarfa suna ko wasu abubuwa a bayanku, kada ku yi jinkirin karanta waɗannan shawarwarin

Tattooofar wuka

Idan har yanzu ba ku da tatuu, samun na farko a kan kafaɗa zai zama kyakkyawan zaɓi, kuma suna da kyau ƙwarai da gaske ga maza da mata.