Yadda ake yin zanen ɗan lokaci

Iri jarfa na ɗan lokaci

Gaskiyar ita ce a cikin duniya na Tattoo na ɗan lokaci, muna da zaɓi da yawa. Zaɓuɓɓuka waɗanda zamu sami nasara fiye da cikakken sakamako, koda na fewan kwanaki ne, amma ya cancanci dacewa. Ba tare da ganin yadda buƙatu ke gudana ta cikin fatar ku ba, waɗannan nau'ikan jarfa sun dace da kowa.

Shi ya sa, a yau za mu bayyana wasu hanyoyin da za a yi Tattoo na ɗan lokaci. Sauri, hanyoyi masu sauƙi kuma mafi mahimmanci, rashin ciwo. Sun dace da sakawa yayin isowar yanayi mai kyau ko don gano idan wannan ƙirar da kuke so ko a'a. Karanta don gano yadda ake yin su!

Yin jarfa na ɗan lokaci akan takarda

Yadda Ake Yin Tattoo na ɗan lokaci

(Fuente).

Tabbas lokacin da kake karama kuma ka ga irin wannan nau'ikan kwalliya ko mannewa, kai ne farkon wanda ya manna su a fatar ka. Sun kasance nau'ikan lambobi ko lambobi waɗanda suka zo kyauta cikin buhunan abun ciye-ciye. An buga waɗannan kyaututtuka a kan takamaiman takarda da ake kira Decal.

Tattoo na ɗan lokaci

Sanya su da kanka

Tare da wannan nau'in tattoo zamu iya komawa zuwa shekarun yarintarmu cikin sauki. Hakanan zamu iya yin tattoo ɗin da kanmu idan muna da takaddar takarda (ana samunsu a shagunan sana'a, misali):

Yadda Ake Yin Tattoo Na Hannu Na Dan Lokaci

(Fuente).

  1. Zabi zane cewa ka fi so kuma ka buga shi akan takardar.
  2. Yanke tattoo.
  3. Saka shi a kan wurin da ka zaɓa, koyaushe a cikin alaƙar fata (Ka tuna cewa gashi na iya rinjayar sakamakon ƙarshe).
  4. Dampen shi dan kadan tare da taimakon rigar tsumma kuma cire takardar ta baya.
  5. An shirya jarfa! Bar shi ya bushe don kada ya goge. Yawanci waɗannan jarfa suna ɗaukar kimanin kwanaki biyar.
Yadda Ake Yin Tattoo na ɗan lokaci

(Fuente).

Sayi ƙwararrun masu fasaha

Wani zaɓi kuma da muke da shi don samun ƙididdiga, kodayake sun ɗan fi tsada, shine saya su da aka riga aka yi. Kwanan nan, kamfanoni sun haɓaka da yawa waɗanda aka keɓe don sayar da adadi mai yawa na zane daban-daban, tun daga ainihin hauka zuwa waɗanda wahayi zuwa ta hanyar mafi yawan zane-zanen gargajiya.

Yadda Ake Saka tambarin ɗan lokaci

(Fuente).

Tattalin jarfa mai ƙanshi

Yadda Ake Yin Tattoo na Teman lokaci

(Fuente).

Yana iya zama ɗan ɗan ban mamaki, amma wata hanya ce mafi sauri don nuna taton ɗan lokaci. Ya yi daidai da na baya a cikin aikin. Wato:

Yadda Ake Hada Tattoo na ɗan lokaci

  1. Buga zane da kake so a cikin takarda.
  2. Bayan haka, shafa karamin deodorant a yankin fatar da kake son nunawa. Tabbatar cewa itace da giya mai ƙamshi. Matsi kadan kuma godiya ga danshi na fata, za a saka zane a ciki.
  3. Mun sanya takarda kuma mun wuce, kuma, wani Layer na deodorant akan takarda.
  4. Cire takardar a hankali kuma voila!

Yi zanen ɗan lokaci

Eyeliner don tattoo na ɗan lokaci

Yadda Ake Yin Tattoo na Teman lokaci

(Fuente).

Wata hanyar akan yadda ake yin jarfa na ɗan lokaci shine amfani da alamomin dindindin. Gaskiya ne cewa yana ɗaya daga cikin zaɓuɓɓuka mafi sauri da sauƙi, amma watakila ɗan haɗari. Fiye da komai saboda ba abu ne mai kyau a yi amfani da waɗannan alamomin a fatar ba saboda abubuwan da suke da su a cikin abubuwan haɗin su. Saboda, zamu iya zaɓar kayan kwalliyar ido, wanda aka riga aka shirya don tuntuɓar fata. Yi amfani da fensir mafi kyau fiye da layin ido, saboda wannan ba zai dace da shi ba kuma zai iya saurin sauri. Hanyar mai sauki ce:

Yadda Ake Hada Tattoo Na ɗan lokaci

(Fuente).

  1. Yi zane akan fata ta hannu ko tare da samfuri.
  2. Bar shi ya bushe 'yan mintuna
  3. A ƙarshe, yi amfani da gashin lacquer don haka baya gogewa da sauki.

Taton Henna, shahararrun jarfa na ɗan lokaci

Tsarin Zane na Henna

Wata hanya ce ta nuna jarfa ta ɗan lokaci. Henna manna ne da aka shirya don yin zane daban-daban a jikinmu. Suna ɗaukar kwanaki da yawa kuma yana ɗayan sanannun fasahohi. Kodayake a wannan yanayin, yana da kyau koyaushe ka je wata cibiya da ke yi mana aiki, tunda akwai wasu kayayyakin alade na henna, irin su baƙar henna, waɗanda ke da lahani sosai ga fata kuma har ma suna iya haifar da halayen rashin lafiyar. Dogaro da shi, tsawon lokacin aikin zane na zane na iya wucewa tsakanin minti biyar da awanni biyu.

Yadda Ake Yin Tattoo na Hena na ɗan lokaci

Yadda Ake Yin Tattoo Na ɗan lokaci Ta hanyar Aiwatarwa

Bayan amfani da shi, dole ne mu jira kimanin mintuna 15 kafin tattoo ya bushe gaba ɗaya kafin mu ci gaba da ayyukanmu na yau da kullun. Don haka wannan muna tabbatar da cewa ya dace da fata. Suna iya ɗaukar makonni biyu kuma ya danganta da girman su ko rikitarwa suna da farashin daban Hakan na iya zama kusan yuro 15 ko 20 zuwa fiye da 200, a wasu yanayi.

Yadda Ake Yin Tattoo Na ɗan lokaci Don Hannu

Tattalin zane mai walƙiya, zaɓi mai kyau

Yadda Ake Yin Tattoo na poraryan Lokaci

(Fuente).

A ƙarshe, idan kuna son sanin hanya mai sauƙi kan yadda ake yin zanen ɗan lokaci mai kyalkyali, kuna da zaɓi da yawa a kasuwa. Ofaya daga cikin raunin shine cewa irin wannan zanen ɗan ɗan lokaci ya ɗan fi sauran tsada, tunda kuna buƙatar samfuran, da kyalkyali da manne jiki (yana da matukar mahimmanci a nuna su musamman don fata don guje wa tsoro). Kuna iya siyan su daban kuma a cikin fakiti a cikin shaguna na musamman.

Yadda Ake Yin Tattoo na ɗan lokaci

(Fuente).

Yin su yana da sauki sosai:

  1. Primero sanya insole akan fata cewa kana so ka yi jarfa.
  2. Sa'an nan kuma cika wurin sararin samaniya tare da manne jikin.
  3. Ba tare da ɓata lokaci ba, don hana shi bushewa, rufe manne da kyalkyali.
  4. Cire samfurin kuma jira kadan don manne ya bushe.
  5. Cire alamun kyalkyali waɗanda fata ta saki tare da taimakon goga, misali.
Yadda Ake Yin Lizard Tattoo na ɗan lokaci

(Fuente).

Muna fatan wannan jagorar kan yadda ake zanan jariri na ɗan lokaci ya baku wasu shawarwari masu kyau. Faɗa mana, shin kuna cikin tunani don samun kowane ɗayan tatuttukan ɗan lokaci da aka ambata? Bari mu sani a cikin sharhin!


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.